[x] ปิดหน้าต่างนี้
Powered by ATOMYMAXSITE 2.5
ยินดีต้อนรับคุณ บุคคลทั่วไป   
English Chinese (Simplified) Chinese (Traditional) French German Italian Japanese Korean Portuguese Russian Spanish Vietnamese Thai     
ค้นหา   
“พิลส์” ชวน “ไนส์ซีเอ็นเอ็ก” ส่งต่อความเหงาผ่าน “กลับมาได้ไหม” (คลิป)(7 เม.ย. 2563, 06:45) ไทยตอนบนอากาศร้อน มีฝนฟ้าคะนองลมกระโชกแรง ภาคกลางฝุ่นสะสมน้อย(7 เม.ย. 2563, 06:40) อัลบั้มใหม่ Dua Lipa แรงจัด (คลิป)(7 เม.ย. 2563, 06:30) ไฟไหม้บ่อขยะชัยนาท ลาม 5 ไร่ จนท.เร่งดับไฟนานกว่า 3 ชั่วโมง(7 เม.ย. 2563, 06:10) ดอกอัญชัน..สู้แล้ง(7 เม.ย. 2563, 06:01) “ในหลวง” ทรงให้กำลังใจ ต้องเสียสละความสุขส่วนตัว (คลิป)(7 เม.ย. 2563, 05:30) ทุบหม้อข้าว ส.ส.-ส.ว. สิระชงช่วยกันสละเงินเดือน(7 เม.ย. 2563, 05:25) ในหลวง-พระราชินี พระราชทานอุปกรณ์ทางการแพทย์แก่โรงพยาบาลต่างๆ(7 เม.ย. 2563, 05:23) ยันยังไม่ประกาศเคอร์ฟิว 24 ชั่วโมง (คลิป)(7 เม.ย. 2563, 05:20) กลับบ้านแล้ว (7 เม.ย. 2563, 05:18) เตรียมสั่งนำเข้าวัคซีนจากนอก รักษากาฬโรคม้า(7 เม.ย. 2563, 05:15) แย่งซื้อ (7 เม.ย. 2563, 05:13) ดินถล่มดับ 1 เซ่นขุดท่อ กทม. (คลิป)(7 เม.ย. 2563, 05:10) ฆ่าหลาน (7 เม.ย. 2563, 05:08) คลื่นรบกวน : อ๋อม-สกาวใจ และลูกชายตัวน้อยเล่นน้ำในอ่างกันอย่างมีความสุข(7 เม.ย. 2563, 05:08) เหยื่อโควิดสหรัฐฯ ทะลุ 10,000 ศพ นิวยอร์กขึ้นค่าปรับคนไม่เว้นระยะห่าง(7 เม.ย. 2563, 05:07) อดทนชั่วคราว(7 เม.ย. 2563, 05:07) ตาเลี้ยงโหด ฆ่าหลานวัย 11 หมกในไร่มัน (คลิป)(7 เม.ย. 2563, 05:05) ดินถล่ม (7 เม.ย. 2563, 05:03) ไฮโซรสแซบ : “แอบมองเธออยู่นะจ๊ะ”(7 เม.ย. 2563, 05:01)
เมนูหลัก
ระบบสมาชิก
Username :
Password :
[ สมัครสมาชิก ] | [ ลืมรหัสผ่าน ]
สมาชิกทั้งหมด 7 คน
สมาชิกที่กำลังออนไลน์ 0 คน
ฝากข้อความ
  • sss: https://ahrefs.com/
  • รุ่ง: อยากทราบประกาศรับสมัครนักฟุตบอลใหม่เดือนไหนครับ
  • คุณรุ่ง: อยากทราบว่าประกาศรอบสองวันไหนค่ะ
ชื่อ :
ข้อความ (ตัวแสดงอารมณ์)

  

  หมวดหมู่ : ข่าวประชาสัมพันธ์
เรื่อง : รายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบคัดเลือกเป็นนักเรียนโรงเรียนกีฬาจังหวัดตราด ประจำปีการศึกษา 2563
โดย : admin
เข้าชม : 49
ศุกร์์ ที่ 20 เดือน มีนาคม พ.ศ.2563 ปักหมุดและแบ่งปัน
     












เอกสารแนบท้ายประกาศโรงเรียนกีฬาจังหวัดตราด
  เรื่อง รายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบคัดเลือกเป็นนักเรียนโรงเรียนกีฬาจังหวัดตราด ลงวันที่ 20 มีนาคม  2563
ระดับมัธยมศึกษาปีที่  1
ลำดับ ชื่อ – สกุล โรงเรียน ภูมิลำเนา ลำดับที่สอบ หมายเหตุ
1 เด็กชายกฤตยชญ์  จงไพศาล วัดบางปรือ ตราด 001
2 เด็กชายวชิรพงศ์  เวียงศีริ กฤตศิลป์วิทยา กรุงเทพมหานคร 002
3 เด็กชายนิธิศ  ธนาชัยมงคล เสริมมิตรวิทยา พระนครศรีอยุธยา 003
4 เด็กชายศิวกร  เหนือแจ้ง วัดโพธิ์ลังกามิตรภาพ 
ที่ 171
จันทบุรี 004
5 เด็กชายพัชรวรรธน์  อำนวยผล  อนุบาลวัดคลองใหญ่ ตราด 005
6 เด็กชายบดินทร์  ประทีปาระยะกุล อนุบาลวัดคลองใหญ่ ตราด 006
7 เด็กชายสุวรรณภูมิ  วัฒนวรรณ ประดิษฐ์ศึกษา จันทบุรี 007
8 เด็กชายณัฐนันทร์  สุดสวาสดิ์ อนุบาลวัดคลองใหญ่ ตราด 008
9 เด็กชายคณิต  ถนอมวงค์ วัดวังหินฯ จันทบุรี 009
10 เด็กชายพงษ์ศักดิ์  เตียวตระกูล บ้านเจียรพัฒนา ตราด 010
11 เด็กชายรุจทอน  พึ่งศรี บ้านเจียรพัฒนา ตราด 011
12 เด็กชายอภิสิทธิ์  ชูเนตร บ้านเนินตาล ตราด 012
13 เด็กชายศุภณัฐ  บุญส่ง บ้านโป่งน้ำร้อน จันทบุรี 013
14 เด็กชายนพชัย  ธัญญสาร บ้านดงจิก จันทบุรี 014
15 เด็กชายวิริยะ  บุญเติม บ้านปะอา ตราด 015
16 เด็กชายธีรเดช  รักษาสัตย์ บ้านสระใหญ่ ตราด 016
17 เด็กชายศุภสวัสดิ์  ประสานดี บ้านโคกย่าง บุรีรัมย์ 017
18 เด็กชายธนกร  ชะสอนรัมย์ บ้านบังกู
(ครุประชานุสรณ์
บุรีรัมย์ 018
19 เด็กชายพงศกร  ยอดนางรอง บ้านจรเข้มาก บุรีรัมย์ 019
20 เด็กชายนนทพัทธ์  พลชำนาญ บ้านจรเข้มาก บุรีรัมย์ 020
21 เด็กชายสหัสนัยน์  อินทร์ประโคน บ้านจรเข้มาก บุรีรัมย์ 021
22 เด็กชายภัคกฤษ์  แปลงไธสง อนุบาลศรีอรัญโญทัย สระแก้ว 022
23 เด็กชายพิษณุ  ทะนุกิจ เทศบาลวัดเสาธงทอง นครศรีธรรมราช 023
24 เด็กชายธนบัตร  ทองเกลี้ยง เกาะช้างวิทยาคม ตราด 024

ลำดับ ชื่อ – สกุล โรงเรียน ภูมิลำเนา ลำดับที่สอบ หมายเหตุ
25 เด็กชายจารุวิทย์  กันเตะ บ้านคลองใหญ่ จันทบุรี 025
26 เด็กชายธนบดี  ธารใส อนุบาลตราด ตราด 026
27 เด็กชายธีรภัทร  สิงห์หลอ บ้านประตง จันทบุรี 027
28 เด็กชายพงศกร  ภูทองสุข บ้านประตง จันทบุรี 028
29 เด็กชายอรรถนนท์  ฉ่ำพงษ์ บ้านประตง จันทบุรี 029
30 เด็กชายกิตติพงษ์  เพศยนาวิน บ้านประตง จันทบุรี 030
31 เด็กชายธนภัทร  เตมิยาจล อนุบาลตราด ตราด 031
32 เด็กชายพีรดนย์  บุญแจ่ม วัดบางปรือ ตราด 032
33 เด็กชายอภินันท์  สนเถ็ง บ้านเจียรพัฒนา ตราด 033
34 เด็กชายกันตภณ  สุทธิ บ้านหนองบัว ตราด 034
35 เด็กชายเลิศศักดิ์  สิทธิบุศย์ บ้านโป่ง ตราด 035
36 เด็กชายกอบชัย  สมหมาย บ้านหนองแฟบ ตราด 036
37 เด็กชายธาวิน  คล้ายศรี สังวาลย์วิทย์ 6 จันทบุรี 037
38 เด็กชายบุญญฤทธิ์  นิลพัฒน์ มารดานุสรณ์ ตราด 038
39 เด็กชายชินภัทร  พรหมสุภา มารดานุสรณ์ ตราด 039
40 เด็กชายวัชรพล  มาสพเหมาะ บ้านสระใหญ่ ตราด 040
41 เด็กชายกฤตภัค  ผาบุญเรือง เกาะช้างวิทยาคม ตราด 041
42 เด็กชายอมฤตกร  กล่อมแฝง มารดานุสรณ์ ตราด 042
43 เด็กชายจุฬพัฒน์  คล้ายสุบรรณ์ บ้านทับช้าง จันทบุรี 043



เอกสารแนบท้ายประกาศโรงเรียนกีฬาจังหวัดตราด
  เรื่อง  รายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบคัดเลือกเป็นนักเรียนโรงเรียนกีฬาจังหวัดตราด ลงวันที่ 20 มีนาค 2563
ระดับมัธยมศึกษาปีที่  4
ลำดับ ชื่อ – สกุล โรงเรียน ภูมิลำเนา ลำดับที่สอบ หมายเหตุ
1 นายธีรภัทร  พานิชอุดม คลองใหญ่วิทยาคม ตราด 001
2 เด็กชายอรรถพล  ธนะประสพ บ้านคลองจาก ตราด 002
3 นายคิมหันต์  นามโสม บ้านตาอุด ศรีสะเกษ 003
4 นายวัชรพงศ์  ราชภักดี วัฒนานคร สระแก้ว 004
5 เด็กชายวิทยา  กำจัดภัย สำเร็จวิทยา สระแก้ว 005
6 นายปฐมพร  จงสกุลศิริ เขาสมิงวิทยาคมฯ ตราด 006
7 นายศุภกร  ทรัพย์อล่ำ เขาสมิงวิทยาคมฯ ตราด 007
8 นายอรรณพ  แซ่พิมาย ระยองวิทยาคมปากน้ำ ระยอง 008
9 นายชนชยา  ครองประดิษฐ์  เตรียมอุดมศึกษา     น้อมเกล้า กบินทร์บุรี ปราจีนบุรี 009
10 นายฤทธิเทวา  คำริราษ เมืองพัทยา 1 ฯ ชลบุรี 010
11 นายณัฐชัย  มิกะราช พันท้ายนรสิงห์วิทยา สมุทรสาคร 011
12 เด็กชายวรวัส  วรรณรัตน์ ชัยภูมิภักดีชุมพล ชัยภูมิ 012
13 นายธณัฐย์  ซ่องเก๊า ชุมชนวัดแสนตุ้ง ตราด 013
14 นายพิภัทร  ผ่องใส บ้านปะอา ตราด 014
15 นายปกรณ์  ไกรฉวี เขาสมิงวิทยาคมฯ ตราด 015
16 นายชัยยา  ฟับประโคน บ้านจรเข้มาก บุรีรัมย์ 016
17 นายคุณานนต์  เกือกรัมย์ ประโคนชัยพิทยาคม บุรีรัมย์ 017
18 นายณัฐพล  แรงรอบ เครือหวายวิทยาคม จันทบุรี 018
19 นายกลวัชร  รักษาทรัพย์ ทุ่งขนานวิทยา จันทบุรี 019
20 นายอภิรักษ์  ยืนนาน เตรียมอุดมศึกษา
น้อมเกล้า กบินทร์บุรี
ปราจีนบุรี 020
21 นายภูรินท์  เกิดผล มหาวชิราลงกรณราชวิทยาลัย พระนครศรีอยุธยา 021
22 นายอุดมโชค  ศรีสูงเนิน บ้านหนองบัว ตราด 022
23 นายสุเมธ  จุลมณี บ้านหนองบัว ตราด 023
24 นายสุรวุฒิ  สุวรรณจินดา ชุมชนวัดท่าพริกฯ ตราด 024
 
ลำดับ ชื่อ – สกุล โรงเรียน ภูมิลำเนา ลำดับที่สอบ หมายเหตุ
25 นายไกรวิชญ์  ศรีลาเคน บ้านคลองพร้าว ตราด 025
26 นายสุรศักดิ์  คำวงศ์ คลองใหญ่วิทยา ตราด 026
27 นายดนุพล  เครืออนันต์ คลองใหญ่วิทยา ตราด 027
28 นายอภิษฎา  ดวงลายทอง มะขามสรรเสริญ จันทบุรี 028
29 นายกรฤต  มอนดี วิบูลวิทยา ระยอง 029
30 นายกิตตินันท์  สารพงษ์ ราชประชานุเคราะห์ 49 ตราด 030
31 นายดนัย  ขาวผ้วน คลองหาดพิทยาคม สระแก้ว 031
32 นายอินทรวุธ  มุสิกรัตน์ วัดสลักเพชร ตราด 032
33 นายนิติพล  กอบสุข เขาสมิงวิทยาคมฯ ตราด 033
34 นายชินวัตร  ยมเพ็ชร คลองหาดพิทยาคม สระแก้ว 034
35 นายไกรษร  ดวงศรี คลองหาดพิทยาคม สระแก้ว 035
36 นายอภิสิทธิ์  แสงสกุล คลองหาดพิทยาคม สระแก้ว 036
37 นายธนกฤต  นงนุช กีฬาจังหวัดตราด ตราด 037
38 นายสุทธิศักดิ์  นุชวงษ์ กีฬาจังหวัดตราด ตราด 038
39 นายธาวิน  เพ็งสังข์ กีฬาจังหวัดตราด ตราด 039
40 นายบวรนาถ  ใยสัมพันธ์พงศ์ กีฬาจังหวัดตราด ตราด 040
41 นายวรเดช  เสือยาง กีฬาจังหวัดตราด ตราด 041
42 นายนฤดล  มาตรมูล กีฬาจังหวัดตราด ตราด 042
43 นายจีรวัฒน์  สมจันทรา กีฬาจังหวัดตราด ตราด 043





Not Rated stars เฉลี่ย : Not Rated จาก 0 ครั้ง.

ข่าวประชาสัมพันธ์5 อันดับล่าสุด

      เลื่อน..กำหนดเวลาสอบคัดเลือกและการรายงานตัวนักเรียนโรงเรียนกีฬาจ.ตราด ประจำปีการศึกษา 2563 25/มี.ค./2563
      รายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบคัดเลือกเป็นนักเรียนโรงเรียนกีฬาจังหวัดตราด ประจำปีการศึกษา 2563 20/มี.ค./2563
      ขยายเวลารับสมัครนักเรียนโรงเรียนกีฬาจังหวัดตราด ประจำปีการศึกษา 2563 2/มี.ค./2563
      ประกาศรับสมัครนักเรียนโรงเรียนกีฬาจังหวัดตราด ประจำปีการศึกษา 2563 11/ก.พ./2563
      โรงเรียนกีฬาจังหวัดตราดร่วมกิจกรรมเข้าค่ายลูกเสือ 23/ม.ค./2563